BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA
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Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI KWA NJIA YA
MTANDAO

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwatangazia Wataalam
wote wa Maabara ngazi ya Shahada wanaotarajia kufanya maombi ya usajili
wa awali (Provisional Registration) kwa maandalizi ya utarajali (Internship)
awamu ya pili (Aprili 2022) pamoja na Wataalam ambao wanaendelea kuomba
usajili wa Provision (PRP), Enroliment (ERP) na Full (FRP) kuwa;

1. Dirisha la usajili litafunguliwa tarehe 01 Machi 2022 na litafungwa
tarehe 15 Machi 2022.

2. Maombi yote ya usajili yatafanyika kwa njia ya mtandao
(hprs.moh.go.tz)

3. Maombi ya Usajili yataanza kushughulikiwa pindi dirisha la usajili
litakapofungwa, hivyo Mtaalam atakapokamilisha taratibu za
usajili mtandaoni atatakiwa kufuatilia notification kwenye akaunti
yake ya mfumo kuanzia tarehe 16 Machi 2022 na kuendelea.

4. Utoaji wa vyeti vya usajili utazingatia taratibu za awali kwamba,
kwa wale watakaoona majina yao kwenye tovuti ya Baraza
(www.hlpc.go.tz) ndio watatakiwa kufika ofisi ya Msajili UDOM-
Dodoma siku ya Jumatano au Alhamisi katika wiki husika
wakiwa na vyeti halisi vya taaluma.

Ofisi ya Msajili inawasisitiza waombaji wote kuzingatia taratibu zilizowekwa na
kuwasiliana na ofisi pale watakapokutana na changamoto katika usajili
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